สำนักหอสมุดให้การต้อนรับบุคลากรจากศูนย์พัฒนาและเผยแพร่องค์ความรู้ มูลนิธิแม่ฟ้าหลวง ในพระบรมราชูปถัมภ์ ในการเข้าศึกษาดูงานจดหมายเหตุและวัสดุหายาก
![](https://library.cmu.ac.th/file_upload/news/7b05fb22c5e9a9caba0759e2176640c0b1ffc7d2a7e87fe8.jpg)
นางสาวจุฑามาศ บัวเงา หัวหน้าฝ่ายสารสนเทศล้านนาและภาคเหนือ พร้อมบุคลากรฝ่ายสารสนเทศล้านนาและภาคเหนือ ให้การต้อนรับ บุคลากรจากศูนย์พัฒนาและเผยแพร่องค์ความรู้ มูลนิธิแม่ฟ้าหลวง ในพระบรมราชูปถัมภ์ ในการเข้าศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการ วิธีการ มาตรฐาน และห้องที่ใช้จัดเก็บอนุรักษ์ งานจดหมายเหตุและวัสดุหายาก ณ ห้องประชุม 3 ชั้น 5 สำนักหอสมุด เมื่อวันที่ 23 มกราคม พ.ศ. 2567
![](https://library.cmu.ac.th/layout/default/images/CMU_WEB/time.png)