คณะกรรมการอำนวยการประจำสำนักหอสมุดเข้าเยี่ยมชมห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์
![](https://library.cmu.ac.th/file_upload/news/f210fabae5cf72a3f6664646f906c33a88c37f14a52ccc52.jpg)
นายปราชญ์ สงวนศักดิ์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด คณะผู้บริหาร พร้อมบุคลากรสำนักหอสมุด ให้การต้อนรับ รองศาสตราจารย์ ดร.วรากรณ์ สามโกเศศ และรองศาสตราจารย์ ดร.ประสาทพร สมิตะมาน คณะกรรมการอำนวยการประจำสำนักหอสมุด ในการเยี่ยมชมดูงานห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์ ณ ห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
![](https://library.cmu.ac.th/layout/default/images/CMU_WEB/time.png)