สำนักหอสมุดให้การต้อนรับนักเรียนโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในการเข้าเยี่ยมชมและสืบค้นข้อมูลจากแหล่งเรียนรู้
![](https://library.cmu.ac.th/file_upload/news/c213dbee7577b5e924cfb05ca70819d0e8f339a90311815e.jpg)
นางสาวชัณษา สีแดง หัวหน้าฝ่ายบริการและส่งเสริมการเรียนรู้ พร้อมบุคลากรสำนักหอสมุด ให้การต้อนรับและให้การบรรยาย นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในการเข้าเยี่ยมชมและสืบค้นข้อมูลจากแหล่งเรียนรู้ ณ สำนักหอสมุด เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2567
![](https://library.cmu.ac.th/layout/default/images/CMU_WEB/time.png)