บุคลากรสำนักหอสมุดเป็นวิทยากรการบรรยาย เรื่อง เล่าสู่กันฟัง : เส้นทางการพัฒนาสู่การเป็นสำนักงานสีเขียว ในโครงการสัมมนาบุคคลากรคณะทันตแพทยศาสตร์ ประจำปี 2567
![](https://library.cmu.ac.th/file_upload/news/47341b1abf5dae1c3882aa75b68dffa4410e7cc74715e5fc.jpg)
นางวชิราภรณ์ วงศ์วาณิชภักดิ์ เลขานุการสำนักหอสมุด นางสาวจามจุรี จิโนสวัสดิ์ หัวหน้าฝ่ายจัดการทรัพยากรสารสนเทศ นางจิราภรณ์ หาบุญ หัวหน้างานบริหารทั่วไป นางกุลประวีณ์ พรหมอารีย์ หัวหน้างานการเงิน การคลังและพัสดุ นางวรรัตน์ อุ่นเมืองอินทร์ หัวหน้างานนโยบายและแผน และนางสาวกนกพร อรุณ เจ้าหน้าที่สำนักงาน งานห้องสมุดคณะสัตวแพทยศาสตร์ ได้รับเชิญเป็นวิทยากรให้การบรรยาย เรื่อง เล่าสู่กันฟัง : เส้นทางการพัฒนาสู่การเป็นสำนักงานสีเขียว ในโครงการสัมมนาบุคคลากรคณะทันตแพทยศาสตร์ ประจำปี 2567 เพื่อถ่ายทอดประสบการณ์การดำเนินงานตามเกณฑ์การประเมินสำนักงานสีเขียว (Green Office) ให้แก่บุคลากรคณะทันตแพทยศาสตร์ ณ ห้องบรรยาย 1 อาคาร 5 ชั้น 4 คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2567
![](https://library.cmu.ac.th/layout/default/images/CMU_WEB/time.png)