Monday, June 26, 2017 - 18:38 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Drama Online ด้านการแสดง
Monday, June 26, 2017 - 18:33 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Bloomsbury Fashion Central ด้านการออกแบบ
Thursday, June 22, 2017 - 14:45 ห้องสมุดคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ปิดให้บริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 22 - 23 มิถุนายน 2560
Friday, June 16, 2017 - 12:58 ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ ปิดบริการเป็นการชั่วคราว วันที่ 19 มิถุนายน 2560
Friday, June 16, 2017 - 09:36 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Bloomsbury Collection ด้านสาขาวิชามนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
Tuesday, May 30, 2017 - 16:30 ห้องสมุดคณะสัตวแพทยศาสตร์ขอเชิญร่วมกิจกรรม "พัฒนาทักษะการสืบค้นข้อมูลทางวิชาการทางสัตวแพทยศาสตร์"
Friday, May 26, 2017 - 16:09 ห้องสมุดคณะทันตแพทยศาสตร์ ปิดบริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 29 พฤษภาคม - 2 มิถุนายน 2560
Thursday, May 25, 2017 - 11:34 ศูนย์วิชาการโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ปิดบริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 3 - 7 มิถุนายน 2560
Monday, April 24, 2017 - 14:04 ห้องสมุดคณะวิทยาศาสตร์ เปิดให้บริการล่วงเวลา ระหว่างวันที่ 24 เมษายน - 16 พฤษภาคม 2560
Tuesday, April 11, 2017 - 16:34 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Entrepreneurial Studies Source
Monday, April 10, 2017 - 15:17 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Science Reference Center
Wednesday, April 5, 2017 - 09:43 ห้องสมุดคณะมนุษยศาสตร์ เปิดให้บริการล่วงเวลา ระหว่างวันที่ 1 เมษายน - 14 พฤษภาคม 2560
Wednesday, April 5, 2017 - 09:31 ขอเชิญร่วมตอบแบบสำรวจการรับรู้ข้อมูลข่าวสารและความพึงพอใจต่อการประชาสัมพันธ์ของสำนักหอสมุด (ลุ้นรับของที่ระลึก)
Thursday, March 30, 2017 - 10:47 งานศูนย์สนเทศภาคเหนือ สำนักหอสมุด ขอเชิญร่วมกิจกรรมสืบสานประเพณีปี๋ใหม่เมือง ประจำปี 2560
Monday, March 27, 2017 - 09:42 ห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์ ปิดให้บริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 6 - 9 เมษายน 2560
Wednesday, March 22, 2017 - 10:30 ศูนย์ข้อมูลและวัฒนธรรมอเมริกัน เชียงใหม่ ขอเชิญร่วมกิจกรรม The YSEALI Speaker Series
Monday, March 13, 2017 - 15:18 ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ ปิดให้บริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 5 - 7 เมษายน 2560
Friday, March 10, 2017 - 09:28 ขอเชิญใช้ฐานข้อมูล HeinOnline ด้านกฎหมาย
Thursday, March 9, 2017 - 10:03 สำนักหอสมุดให้บริการ Course Reserve Online สร้างคลังเอกสารการสอนสำหรับอาจารย์
Thursday, March 9, 2017 - 09:17 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Britannica Online Academic ฐานข้อมูลสารนุกรมออนไลน์

Pages

Subscribe to Front page feed