Friday, August 11, 2017 - 15:54 สำนักหอสมุดขอเชิญร่วมกิจกรรมบริจาคโลหิต
Monday, August 7, 2017 - 15:48 ขอเชิญร่วมการฝึกอบรมโปรแกรมเพื่อส่งเสริมทักษะการแสวงหาสารสนเทศ ภาคการศึกษาที่ 1/2560
Thursday, August 3, 2017 - 11:04 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล World e-Book Library (WEL) ครอบคลุมสหสาขาวิชา
Thursday, August 3, 2017 - 10:59 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Testing and Education Reference Center (TERC) สำหรับการเตรียมสอบและแนะแนวการศึกษา
Thursday, August 3, 2017 - 10:51 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Gale Lingo สำหรับพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ
Wednesday, August 2, 2017 - 16:44 ห้องสมุดคณะวิจิตรศิลป์ ปิดให้บริการชั่วคราว วันที่ 4 สิงหาคม 2560
Wednesday, August 2, 2017 - 15:08 สำนักหอสมุดขอเชิญร่วมกิจกรรมเสวนาเรื่อง "สัมผัสวัฒนธรรมเพื่อนบ้านผ่าน Culture Code"
Tuesday, July 25, 2017 - 12:04 สำนักหอสมุดขอเชิญร่วมบริจาคโลหิต "ทำความดี" ถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันแม่แห่งชาติ
Tuesday, July 4, 2017 - 16:25 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล EMIS University ด้านธุรกิจและอุตสาหกรรมใหม่
Monday, June 26, 2017 - 18:38 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Drama Online ด้านการแสดง
Monday, June 26, 2017 - 18:33 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Bloomsbury Fashion Central ด้านการออกแบบ
Thursday, June 22, 2017 - 14:45 ห้องสมุดคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ปิดให้บริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 22 - 23 มิถุนายน 2560
Friday, June 16, 2017 - 12:58 ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ ปิดบริการเป็นการชั่วคราว วันที่ 19 มิถุนายน 2560
Friday, June 16, 2017 - 09:36 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Bloomsbury Collection ด้านสาขาวิชามนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
Tuesday, May 30, 2017 - 16:30 ห้องสมุดคณะสัตวแพทยศาสตร์ขอเชิญร่วมกิจกรรม "พัฒนาทักษะการสืบค้นข้อมูลทางวิชาการทางสัตวแพทยศาสตร์"
Friday, May 26, 2017 - 16:09 ห้องสมุดคณะทันตแพทยศาสตร์ ปิดบริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 29 พฤษภาคม - 2 มิถุนายน 2560
Thursday, May 25, 2017 - 11:34 ศูนย์วิชาการโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ปิดบริการชั่วคราว ระหว่างวันที่ 3 - 7 มิถุนายน 2560
Monday, April 24, 2017 - 14:04 ห้องสมุดคณะวิทยาศาสตร์ เปิดให้บริการล่วงเวลา ระหว่างวันที่ 24 เมษายน - 16 พฤษภาคม 2560
Tuesday, April 11, 2017 - 16:34 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Entrepreneurial Studies Source
Monday, April 10, 2017 - 15:17 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Science Reference Center

Pages

Subscribe to Front page feed